Tulonge

Views: 147

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Ramadhan Ahmard on January 23, 2011 at 17:21
me nikikupata mbona sherehe!
Comment by Ramadhan Ahmard on January 17, 2011 at 15:17
hana maana yyt brada, huyu mtoto ana mambo makubwa eti!!! au ndy.... nashindwa hata niseme nn!
Comment by Ramadhan Ahmard on January 17, 2011 at 13:53
Mm kinachonishangaza ni umri wake, hauendani hata kidg. je angekuwa ni mdogo wako?
Comment by saleh mkali baya on January 17, 2011 at 9:39
hii kali iv haka katoto kana pepo au
Comment by Belita on January 15, 2011 at 23:19
katoto kamepinda haka
Comment by Tulonge on January 15, 2011 at 22:34
Hahahaaaa oswald kiukweli huyu binti ni mzuri,ila hayo mambo yake anayofanya hayafai hata kidogo katika jamii. Ila najua ww unafurahia sana hahahaa
Comment by Oswald on January 15, 2011 at 22:30
Jamani hacheni mungu aitwe mungu! huyu demu ni mkali jamani! daaaaa!!! ila hapa anonekana kama kafumaniwa na mume wa mtu!! mbona yupo chini ya ulinzi!!!!!!!!! Dismas!! una coment gani juu ya mlimbwende huyu!?
Comment by Tulonge on January 15, 2011 at 20:33
Sina hakika kama ndiyo kwenda na wakati au vp.Tucje tukamponda sana labda ana maana yake kufanya mambo haya

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*