Tulonge

Views: 123

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ILYA on February 18, 2012 at 14:31

Mkuu imetulisa sana hii,hii ni ya kiheshima zaidi.Yaani hapo ukikunata na kijana mimi ni masalute tu kwenda mbele.

Comment by Gratious Kimberly on December 20, 2011 at 23:09

Haaa MTZ halisi...kanga na maneno yake havikosi.....hiyo imeandikwa; " Maneno ya mama yana busara kuliko ya bosi wako"

Comment by Mama Malaika on December 17, 2011 at 13:12

ama kweli wewe ni mtanzania, ulibeba kabisa na khanga

Comment by Gratious Kimberly on January 28, 2011 at 18:04
Yes..mambo ya kukaza buti...vita mbele
Comment by Tulonge on January 27, 2011 at 20:47
Papaa Grat. Bomba sana hii

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*