Tulonge

Views: 153

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ANGELA JULIUS on June 23, 2012 at 12:23

SEMA NILISAHAU NINI ?

Comment by Bonielly on June 23, 2012 at 12:11

angela mbona unajifanya nesi wakati ni muoga wa sindano? unataka kunipeleka hosp wewe mwenyewe ni mgonjwa wa kusahausahau,

Comment by manka on June 21, 2012 at 15:50

duh!!!

Comment by ANGELA JULIUS on June 21, 2012 at 8:05

NO COMMENT NAHISI YULE DOCTOR WA MUHIMBILI SI MZURI ITABIDI NIMUHAMISHE HOSP NYINGINE NIPENI IDEA NDUGU WANA TULONGE NI HOSP GANI NZURI KWA MTU KAMA BONIELLY

Comment by Bonielly on June 21, 2012 at 7:42

hivyo ndivyo vinavyomfanya angela aje kunitembelea kila wikiend,

Comment by ANGELA JULIUS on June 20, 2012 at 16:23

nimerudi tena kuicheki hii picha manake nakula ugali kwa picha ya nyama choma lol mate hayooooooo

Comment by Gratious Kimberly on June 20, 2012 at 16:15

Kazi na dawa hapo..nyingine unapunguzia mkaa ukali...teh

Comment by Wa Kimberly on June 20, 2012 at 14:56

mmh,naiona heinken kwa pembeni.

Comment by Gratious Kimberly on June 19, 2012 at 9:54

Hahaha  hapa badoooo

Comment by ANGELA JULIUS on June 19, 2012 at 8:30

haya ngoja nipite manake huu uchokozi sasa

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*