Tulonge

Views: 125

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Emmanuel Kibassa on August 14, 2011 at 19:54
Eddie ipo pamoja na Desktop ipa kwa pembeni!
Comment by eddie on August 11, 2011 at 12:52
Emmo itabidi ui-overhaul hiyo office yako....sioni laptop hapo!
Comment by eddie on August 11, 2011 at 12:50

Alf wewe umefunga lakini?

 

Comment by Emmanuel Kibassa on August 11, 2011 at 8:26
Severin wewe umeonaje kama mie toz?sio bwana mie mgumu kama TULONGE
Comment by Emmanuel Kibassa on August 11, 2011 at 8:25
Belita nilikuwa naandika barua ya kuomba ruhusa c unajua kazi za watu hizi!
Comment by Emmanuel Kibassa on August 11, 2011 at 8:24

hahaha, Alfan ni poz tu mkubwa nilijikuta nimeweka hivyo

 

Comment by Alfan Mlali on August 11, 2011 at 7:07
Hahahahahha..kaka vipi mbona mikono imeficha sehemu muhimu kulikoni???
Comment by Belita on August 11, 2011 at 5:38
Umetoka bomba kaka. Mbona unaandika barua ya kuomba kazi,hapo umepachoka?
Comment by Severin on August 10, 2011 at 21:12
Mjomba unaonekana tozi sana wewe.Au nimekosea?

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*