Tulonge

Views: 119

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ILYA on February 16, 2012 at 15:57

Hapo kumetulia sana kwenda kujichukulia pozi,umependeza sis.

Comment by Georgia Mushashu on January 23, 2012 at 15:46

Jamani umependeza mdada big up

Comment by Gratious Kimberly on January 18, 2012 at 1:33

mhhh umependeza...Da place is da bomb & you rock da place

Comment by Wa Kimberly on January 14, 2012 at 17:45

Daah,ndio mambo ya utalii wa ndani chibi,kukaa arezzo tuu haitoshi,ili kuijuwa Italy vizuri lazima uzunguke,maana watalii kibao huja kufanya tour hapa.sio mbaya na mimi kujionea kwa macho.

Comment by BARAKA FRANCO CHIBIRITI on January 14, 2012 at 17:32

FONTANA DI TREVI, umenikumbusha sana...nilipofika Italy kwa mara ya kwanza niliishi kwa wiki 2 jirani sana na hapo, yaani ni pembeni ya hapo, hata nilikuwa nikifungua dirisha napacheki tu, basi kulala ilikuwa shida tupu, watalii hukesha hapo.

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*