Tulonge

Views: 143

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ILYA on February 17, 2012 at 22:23

Leo haachwi mtu hapa home ,lazima twende wote,hahaahah

Comment by KUNAMBI Jr on March 12, 2011 at 10:32
hapo anauliza maswali kwa kwenda mbele,halafu baba nae full uongo utoto bana mungu kweli mkubwa na namshukuru kufika umri huu,kweli hata mm nilikua naongopewa sana @ Dada Agness
Comment by Agnes Nyakunga on March 11, 2011 at 15:38
jamani baby katulia kama kastuka kuwa baba anataka kutoka
Comment by KUNAMBI Jr on March 11, 2011 at 11:01

mama malaika una macho duuh, hiyo fanta ya mjukuu wako jamani,muombe huenda akakupa,na alivyo mchoyo mmh.

Diana adimu sana ww kwa nn?

Comment by Mama Malaika on March 4, 2011 at 0:59
mmependeza. Naomba Fanta jamani, nimeikumbuka kweli
Comment by Diana on March 3, 2011 at 19:59
Safi,nimeipenda sana hii.

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*