Tulonge

Haya kaka zangu.Fikiria wewe ndiyo mwalimu wa kufundisha huyu mazoezi

Views: 349

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ANGELA JULIUS on July 21, 2011 at 15:45
LOL DIANA UMENIVUNJA MBAVU ZANGU  HA HA HA
Comment by DEUSDEDITH KALIBA on April 14, 2011 at 16:59

Mimi hata mazoezi hayawezi kufanyika............

Comment by Bonielly on April 12, 2011 at 11:57
kama mimi ningekuwa mwalimu wake basi ingekuwa lawama,
Comment by mwana wa kenya on April 10, 2011 at 10:34
hii kazi kuweli ni nzuri sana na hakika tunaweza kumpatia dawa....
Comment by KUNAMBI Jr on April 10, 2011 at 10:09
huyu mbona anafundishwa bila kikwazo tu
Comment by CHA the Optimist on April 9, 2011 at 15:43
Mambo yenu bwana, yanafurahisha sana.
Comment by Mama Malaika on March 10, 2011 at 19:03
Diana hii picha imechakachuliwa, wazungu hawana makalio makubwa. Ha haa haa ahaaa
Comment by eddie on March 4, 2011 at 18:58
Picha ya uchokozi hasa...viatu high heels vinaweza nyanyua chuma kweli!!!!
Comment by Hamed alhashmi on February 5, 2011 at 13:00
meza ya tv hiooooo
Comment by rama on February 5, 2011 at 12:04
hapo mwenye macho haambiwi tazama

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*