Tulonge

Views: 123

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Bonielly on June 15, 2012 at 11:55

ha ha ha haa, jembe gerezani mwanzo mwisho, ulijuaje ha ha ha ha haaa tehe tehe teheeeee koh koh kohhhh

Comment by Gratious Kimberly on June 15, 2012 at 11:26

Yaaani ukidondosha kitu unajistukia mwenyewe unakiokota hadi ukute dust bin ndo utupe.

Unajua nchi za watu kila kona kuna dust bin....sasa bongo ukiziweka basi kesho yake unazikuta gerezani  zinapimwa kilo za scraper....tehteh

Comment by Bonielly on June 15, 2012 at 11:11

hayo mazingira hayana vumbi wala kipupwe na watu walioko hapo ni wastaraabu, kwanini kusiwe kusafi?

Comment by Gratious Kimberly on June 14, 2012 at 21:24

Disma tehtehteh kwa mtogole tena ........ukuchimba hapa chini huko down ndo kwa mtogole  hahahahahaha

Comment by Tulonge on June 14, 2012 at 20:39

Aisee ni kusafi kweli kama Tandale kwa Mtogole teh teh teh.

Comment by ANGELA JULIUS on June 14, 2012 at 15:09

DAH CHEKI KULIVO KUSAFI HADI RAHA

¬© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*