Tulonge

Huu ni unyama uliopitiliza toka kwa wanafunzi

Views: 163

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by KUNAMBI Jr on May 26, 2011 at 11:47
duu utaalama ulotumika hapa kweli wabongo nw tuko juu kwenye technohama
Comment by eddie on May 3, 2011 at 1:48
Hii haikukaa vizuri! Hamuwezi kumkamata mtu hapa.....photoshop imekohoa hapa!
Comment by Tulonge on May 2, 2011 at 22:50
Ila wamejitahidi sana kufanya graphics, damu ndo imewaangusha zaidi.Damu haiwezi mwagika kimtindo huo,linaonekana kama vumbi flani jekundu. Keep it up guys
Comment by rama on May 2, 2011 at 12:01
mimi thithemi
Comment by Agnes Nyakunga on May 2, 2011 at 8:52
thubutu hakuna kitu kama hicho bwana
Comment by Jorge Novati Rutenge on May 1, 2011 at 19:48
Hahahaha... Mazingaombwe ya computer hayo
Comment by chaoga on May 1, 2011 at 9:13
ha ha ha humpati mtu hapa hiyo ni photo shop
Comment by Diana on May 1, 2011 at 2:31
Jamaniiiiiiii,hv hawa wana roho gani.

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*