Tulonge

wadau wakutana italy

Views: 165

Albums: wadau italy
Location: italy

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Wa Kimberly on April 6, 2011 at 14:23
thanks kunambi.
Comment by KUNAMBI Jr on April 6, 2011 at 11:22
ndo mana mnatoka mishavu duuh haya hii imetulia
Comment by Mama Malaika on March 16, 2011 at 1:07
Hongereni sana
Comment by Wa Kimberly on February 19, 2011 at 15:51

Thanx dixon,karibu sana italy.

Comment by Dixon Kaishozi on February 19, 2011 at 11:20
Hiyo imetulia sana!!!! Pizza....  hapana itabidi na mimi nikutembelee huko Italy.. lol
Comment by Wa Kimberly on February 14, 2011 at 13:38
Dis karibuuu ule kwa kuangalia.ha haa @ dismas
Comment by Wa Kimberly on February 14, 2011 at 13:37
thnx aflani
Comment by Diana on February 13, 2011 at 3:01
Naona mmechafua meza
Comment by Tulonge on February 12, 2011 at 21:41
Duh! Chibiriti ni nouma,yani kila kona yupo. Bomba sana,wewe Mary unataka kusema ulimaliza huo  msosi wote? Acha utani,huo ni msosi wa watu watatu teh teh teh
Comment by Alfan Mlali on February 12, 2011 at 19:39
Baab Kubwa sana, Nice pic!

© 2022   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*