Tulonge

Views: 159

Albums: wadau italy
Location: italy

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Wa Kimberly on April 6, 2011 at 14:22
Mtemi karibuuuu.
Comment by Wa Kimberly on April 6, 2011 at 14:21

siunajuwa tena italy ndio waukweli kwa Pizza.

Comment by KUNAMBI Jr on April 6, 2011 at 11:20
hii pizza imeenda shule sio pizza za kina Dis vitunguu kibao hata nyama hakuna tehh,kaka Chaoga unaona kitu cha ukweli hicho,ila hiyo sahani ya pili hapana huko me sigusi kabisa
Comment by Omary on February 15, 2011 at 9:14
sasa mbona wameunguza?
Comment by Mtemi on February 15, 2011 at 6:36
jamni njaa inaumaaaaaaaaaaaa
Comment by Tulonge on February 12, 2011 at 21:54
Eti mnaamini huu msosi wote kamaliza Mary peke yake? Hiyo si hatari,kitu cha watu watatu hicho teh teh
Comment by Alfan Mlali on February 12, 2011 at 19:42
Mmmmh, mbona kama Chips Mayai aka zege...tehetehetehetehe!

© 2022   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*