Tulonge

Jenga kidariiiii

Views: 193

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Gratious Kimberly on June 27, 2012 at 20:30

Jembe...matunda hayo tena yamemenywa tiari naangalia....hahahaaaa

Comment by Bonielly on June 23, 2012 at 12:03

kama ulikuwa huangalii msosi kumbe ulikuwa unaangalia nini? hahahahaaa jembe au ulikuwa unasaminisha?

Comment by Gratious Kimberly on June 21, 2012 at 17:15

Kitambi cha siku mbili tatu hicho lazima kitoke....sasa hivi nimeharudi kambini  hadi wiki hi mwishoni kimeungua...tehteh

Comment by manka on June 21, 2012 at 16:01

heee wewe kitambi hichooo!!!

Comment by Gratious Kimberly on June 21, 2012 at 13:02

Nyie wote Bonielly na Angela leo lol...Angela naona Bonilly leo kakulisha supu ya Gembembuzi hadi unamsaport!!

JAMANI HUYU MHUDUMU..... NAAANGALIA ANACHOLETA KONGEZA HAPOIi....tehteh  fuatilia commento..maana hapa hakuna cha kuchungulia cha mwenzio...vimejaa tele utafikiri soko la mbatata!

Comment by ANGELA JULIUS on June 21, 2012 at 8:03

KWELI BONIELLY UMEPONA BEST YANGU HAPO UMELONGA HA HA HA

Comment by Bonielly on June 21, 2012 at 7:48

si uchukue vya kwako mbona unaangalia vya mwenzio?

Comment by Gratious Kimberly on June 19, 2012 at 10:04

Haaaa Dismas...kesi hizo sasa..hata kama nimevaa glasses ila kila mtu anaona mimi naangalia namna ya kujipendelea.....!

Duh ingekuwa hivyo basi yule mpiga picha angeiunguza hata kabla ya kufotoa...Haha...tehteh

Comment by Tulonge on June 19, 2012 at 6:38

Mbona unamshangaaa huyo muhudumu kwa nyuma?

Comment by Gratious Kimberly on June 19, 2012 at 0:59

kama ulikuwepo vile...kwa sisi watu wa mijasho hapa lazima ujue jana umekula nini..ili  leo uchague cha kula...hapo nakagua kwa makini....hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*