Tulonge

Views: 173

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by sporah willium msophe on January 3, 2013 at 14:50

dah hiyo misosi ni noumer itaisha au ni mbwembwe tu

Comment by Gratious Kimberly on November 23, 2012 at 2:10

Yes Malaika....kadewe ya Berlin@ Angela

Mama malaika hapo usipime....Kadewe wanatisha...hapo mimi nilienda 6th floor kuna kila aina ya bar....that's a fish bar...ila huko ghorofa za chini kuna bidhaa hizo bei yake ya kukimbia!!!

Comment by Mama Malaika on November 21, 2012 at 13:27

hiyo sea food balaa, hadi mate yananitoka.

Comment by ANGELA JULIUS on November 20, 2012 at 8:06

OKEY NIMEELEWA KADEWE NI WAPI

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*