Tulonge

Kazi nyingine raha kweli kwa wanaume

Views: 185

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Fadhili I Kiteba on June 30, 2013 at 16:44

mmmmmmh noma

Comment by Paul Peter Kasembo on June 30, 2013 at 16:37

Hii ni moja kati yakazi ambazo kiukweli zinataka kuwa na subira + usiri manake,mmmmmmmm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment by Tulonge on May 25, 2013 at 22:25

Sipati picha mkono wa kulia wa fundi umeshika wapi teh teh teh, maana huko ulipo elekea ni balaa tupu..

Comment by Dunda on May 22, 2013 at 20:46

Wengi tutakuwa mafundi

Comment by Tulonge on May 22, 2013 at 20:22

Teh teh teh ndomaana fundi haiachi hiyo kazi. Si unamuona anazeekea kwenye hiyo hiyo kazi

Comment by Mama Malaika on May 22, 2013 at 18:54
Ha haaa haaaa.... Fundi kabonyeza kidole kwa raha zake
Comment by Bonielly on May 22, 2013 at 16:05

du, hii sasa balaa,

Comment by KUNAMBI Jr on May 21, 2013 at 11:42

huu sasa ugomvi

Comment by Belita on May 21, 2013 at 9:31

Hapo jamaa anaweza mpima kwa masaa ma5, hamalizi

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*