Tulonge

Sijui ni dini gani hii?

Views: 161

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ILYA on March 9, 2012 at 13:06

kwa hiyo ndio yuko kwenye maombi au!halafu kama maombi yanakwenda kihivi mbona tutaumizana migongo!

Comment by Dixon Kaishozi on September 5, 2011 at 10:46
Hahahaa.. Jama anamediteti.... Haamini anacho kiona.. HAHAHAHAAAA
Comment by kadir msuya on June 13, 2011 at 21:30
huyu si rasta ana warm up, tena hii itakuwa jamaica
Comment by Bonielly on June 13, 2011 at 10:59
Du, ukitaka kujiunga katka dini hii unatakiwa uwe mtu wa mazoezi sana,
Comment by KUNAMBI Jr on June 13, 2011 at 8:33
duuh hii ndo kwanza naona kweli duniani kuna mambo,haya ndo dini gan hii?
Comment by chaoga on June 13, 2011 at 7:58
ha ha ha ha ha haa sasa hapo kuna kusali au ni mishuzi tu kwa kwenda mbele... teh teh teh tehee

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*