Tulonge

Macho Yangu na Akili yangu, vinanambia kuwa kuna kosa hapa! Wewe Umeliona?

Haya ndio matatizo ya kuamini kuwa mtu mmoja anaweza kufanya mambo yooote. Ndio maana unakuta akina KANUMBA ndio wanaohariri, wanaotunga, na wanaopiga picha za video, na hata kuigiza. Jamani, Watanzania!

Views: 155

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Mama Malaika on November 15, 2013 at 20:09
Lol....
Comment by CHA the Optimist on November 15, 2013 at 17:58

Haya ndio matatizo ya kuamini kuwa mtu mmoja anaweza kufanya mambo yooote. Ndio maana unakuta akina KANUMBA ndio wanaohariri, wanaotunga, na wanaopiga picha za video, na hata kuigiza. Jamani, Watanzania!

Comment by ILYA on February 17, 2012 at 22:42

Halafu kitu kama hii inauza huko ulaya kwa wazungu wenyewe wenye Lugha.

Comment by Alfan Mlali on February 16, 2012 at 19:20

Duh..Kidhungu kigumu aisee...hahahahahahahha

Comment by Tulonge on February 16, 2012 at 7:01

Nadhani Copy rigths haikupaswa iwe hivyo,bali ni Copyright.

Mjomba unachunguza sana wewe. Mimi huwa na-enjoy movie mambo mengine nawaachina wenyewe.

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*