Tulonge

Views: 157

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Dixon Kaishozi on March 21, 2012 at 11:47

Waiiiiiiii.. tutafutane kwenye "in box" nitakujuza!!

Comment by Wa Kimberly on March 20, 2012 at 13:32

ha ha haa,Dixon nini sasa jamani,wewe hujaenda 'SHAMBA'

Comment by Dixon Kaishozi on March 20, 2012 at 11:59

Jamani............. !!!!

Comment by Wa Kimberly on March 17, 2012 at 20:10

ha haaa haaa,alfan na chalii love u all.ha haaa

Comment by Alfan Mlali on March 17, 2012 at 14:39

hahahaha...lakini mimi si ndio nimewahi kumwambia??? @ Chaliii

Comment by ILYA on March 15, 2012 at 19:48

Mi zaidi ya sana -nitakuwa nimempita Alfan@.Hahahaa

Comment by Wa Kimberly on March 15, 2012 at 19:30

mi pia kwa saaana,@alfani

Comment by Alfan Mlali on March 15, 2012 at 18:49

Hapo poa..... mi love u kwa sana!!

Comment by Wa Kimberly on March 13, 2012 at 16:14

Asanteeee @ chalii

Comment by ILYA on March 13, 2012 at 12:31

Aise!,yaani umependeza ile cute,cool,perfect, pretty,lovely,nice and fair, bila kusahau, beutuful.!

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*