Tulonge

Views: 143

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Wa Kimberly on March 20, 2012 at 10:56

mara moja moja sio mbaya @ndekia

Comment by Ndekia on March 20, 2012 at 6:15

kujichana tu kudadadeki

Comment by manka on March 13, 2012 at 18:37

mimi mshamba hapa, hayo matunda unamezea na wiski.?

Comment by Wa Kimberly on March 12, 2012 at 15:04

ha haaaa haaa kumbe na wewe ni mwanachama wa upande huu.

,karibu mtani wangu,Kitu -Arista Secco.

Comment by ANGELA JULIUS on March 12, 2012 at 14:53

wee mtani wee haya wee nirushe tuu lol natamani nilishikilie kwa mikono yangu nianze kulifanyia kazi ha ha ha

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*