Tulonge

Views: 141

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Gray on June 24, 2011 at 9:14
Ukisikia mtu kaiweka ndoa yake rehani basi ujue ni kwenye mazingira kama haya. Yaani hapa hata mkeo akakuta kdg ukali wake unapungua maana akiangalia kitu chenyewe.....dahhhh, yaani lawama inakuwa ndogo sana.
Comment by KUNAMBI Jr on May 26, 2011 at 11:32
hiyo inaitwa kayembe a.k.a ngware ngware tehhh jaman we severin kwa nn usiwe unaweka na contact zao vidume tuchangamkie dili
Comment by Alfan Mlali on May 21, 2011 at 14:15
Mmmmmmhhhhh!
Comment by Severin on May 20, 2011 at 22:24
Usijali mama,wewe utakuwa unaziona hapa hapa tu.
Comment by Mama Malaika on May 19, 2011 at 22:01
Jamani hizi picha mnazitoa wapi?
Comment by Agnes Nyakunga on May 19, 2011 at 8:08
wambie belita, hasa kaka Severin ha ha ha ha ha ha ha!
Comment by Belita on May 19, 2011 at 1:02
Na mtakoma na uroho wenu wanaume,maana hamridhiki mkiyaona yakiwa kwenye nguo kama hivyo.Mnataka myaone live na kuyagusa kabisa. Nyama ni ile ile kaka zangu,mtahangaika sana.

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*