Tulonge

Views: 137

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by KUNAMBI Jr on May 25, 2011 at 17:08

hapa hata mm niliye butu kwenye IT nshagundua,but full maujanja big up mwana Baraka

 

Comment by Dixon Kaishozi on May 25, 2011 at 9:25
Hahahahaaa.. Kaka umejitahidi kutumia software lakini huo mkono umekuangusha kidogo.. Sverin umenimaliza sana, Alfan angalia fresh!! lol
Comment by Alfan Mlali on May 24, 2011 at 19:28
Kama kweli vile???
Comment by Dixon Kaishozi on May 23, 2011 at 9:39
Hahahaaa.. hizi pic zimenifurahisha sana... Everini huamini ? hahahahaaa
Comment by BARAKA FRANCO CHIBIRITI on May 18, 2011 at 22:59
Poa Mkuu Tulonge, nitamsalimia sana....ukitaka nitakupeleka kwake...ha ha haaaa!!!!!!!
Comment by Tulonge on May 18, 2011 at 22:58
Hahahaaahhaaaa kaka msalimie sana Mourinho.
Comment by BARAKA FRANCO CHIBIRITI on May 18, 2011 at 22:35
Huamini kwanini? Mbona ni binadamu tu kama wewe....unaweza kukutana nae au?
Comment by Severin on May 18, 2011 at 21:25
Hahahhaaa hilo kama siyo sanamu,bac ni adobe photoshop

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*