Tulonge

Views: 253

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by MGAO SIAMINI,P on March 20, 2013 at 19:24

bonge la pozi

Comment by Omary on March 20, 2013 at 19:18

@Alfan kweli bana tulonge kaingia mitini kumbe kwenye ukweli tulonge huwa hana ubishi maana ungemuonea hapo ungeona maandamano yake ila siku hizi karefuka kidogo hahahahahah

Comment by Alfan Mlali on March 20, 2013 at 13:03

Hahahahaha..Safi sana my shem...na mimi alinitumia hii picha..@Angela

Comment by ANGELA JULIUS on March 20, 2013 at 12:36

lol unafikili simjui ndo boyfriend wangu wa kwanza @ Alfan so niite shemeji from now onn na wewe uliipata hii picha ha ha ha ha

Comment by Dixon Kaishozi on March 20, 2013 at 9:37

Hahahaaaa... yani hizi komenti mimi hoi.. kwakweli wacha tu niikose hiyo buku dala.. maana naweza vunjika.. hahahaaaa

bora umetengua kauli, maana sisi ni wanywaji na si walevi kama nani hiii.. hahahahaa @ Omary

Comment by Alfan Mlali on March 20, 2013 at 7:31
@Omari si unaona yuko kimya ujue ni kweli kabisa
Comment by Alfan Mlali on March 20, 2013 at 7:30
Hahahhaahhahah@ George
Comment by Omary on March 20, 2013 at 3:13

Hahahahahah Dis ni kweli ulikuwa unaumia shingo kumuangalia Alfan hahahah isee Alfan mtake radhi Dis hana ufupi huo lol.

Comment by George on March 19, 2013 at 21:39

hahahahahahahahaahaa!! hii ni stail ya mziki wa dance enzi hizo boziboziana yuko juu inaitwa nzawisaa.

Comment by Alfan Mlali on March 19, 2013 at 19:25

hahahahahahaha...hata mimi najishangaa aisee.. Kumbe nilikuwa TALL sana sijui kwanini sikuchezaga Basketball huenda ningekuwa Marekani kama Hasheem..Nakumbuka Dismas alikuwa anaumia shingo sana akiniangalia usoni maana alikuwa ananifikia kiunoni..kwikwikwikwikwikwi@Omari

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*