Tulonge

Sema Alfan semaaaaa,acha kushika shika kidevu.

Views: 211

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Lucie on May 16, 2011 at 16:11
Ehehehehehehheheheeee kwa leo niishie hapa
Comment by Wa Kimberly on March 16, 2011 at 21:13

Asante mama malaika,

ilikuwa furaha sana kumeet LIVE na ndugu hawa.

shukrani ziende kwa tulonge kwa kutuunganisha,kama sii hivyo wala tusingejuana.

Pamoja We Can!!!

Comment by Mama Malaika on March 16, 2011 at 1:09

Alfan ujanja wote kapuni. LOL......

mmependeza sana

Comment by George on February 19, 2011 at 22:06
Hahahahahaaaaa da!! ndugu yangu na ule utaalamu wako wote lakini hapa umechemsha point zimeisha na mistari uliyo kariri umesahau hahahahahaa.
Comment by Wa Kimberly on February 14, 2011 at 13:40
asante kunambi tupo pamoja.
Comment by Omary on February 12, 2011 at 18:33

Alfan  hapo uko sijui nimwambie?! dah atanitosa huyu kisha nitaabika au ngoja nitamwambia kesho

bt mbona mnafanana au nyie binam? nn. safi sana  2napaswa kuwa hivyo hiyo ndio maana halisi ya tulonge.

Comment by KUNAMBI Jr on February 12, 2011 at 13:51
me sina comments just niseme tu.....kweli vijana wa kibanda cha tulonge tunapendana kwa mshkamano huu,hope tutafika mbali,Alfan hapo kiroho kilikua kinakupaparika,ulikua kama huamini vileee, yaan unajiuliza hv ndo yy au? teheeee dada Mary nimeamini kweli ww ni mzalendo..............aiesee kumbe kipengele cha MDAU WA WIKI kinasaidia sana,si mnaona Mary karudi nyumbani......haya niwatakie maisha mema
Comment by Bonielly on February 12, 2011 at 10:00
kama vile kuna kitu unakifikilia, ,, lkn mwambie tu, juice si kesha kunywaaaa, atakuelewa, paparazi kakuuzia timu nini? ulijificha kakuona,
Comment by Alfan Mlali on February 11, 2011 at 12:40

hahahahaahahahaha! Mmejuaje???

yaani hapo nilikuwa natafuta sentensi ya kuanzia nikaikosa...tehetehetehetehete!

Comment by Wa Kimberly on February 11, 2011 at 11:52
ha haaaa!pouwa Dixon. Chaoga usijali tuombe uzima.

© 2022   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*