Tulonge

Views: 149

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ILYA on February 6, 2012 at 22:12

Kaka safi sana kwa kutuwekea the pic tukuone,picha imetulia zaidi.Nimependa hiyo alama ya Obama karibu na Pua,hiyo kitu anamiliki hata Obama.Watalamu wanasema hiyo alama ni dalili ya kipaji na kwamba mtu mwenye hiyo kitu atakuwa Man Of  The People.Tuko Pamoja.

Comment by Mama Malaika on October 4, 2011 at 19:58
Ha haa haaa... hii kali ndio leo naisikia kwa mara ya kwanza "blondy African". Ha haa haaa
Comment by eddie on October 3, 2011 at 21:13
Joan ndio mimi, nimepigwa vita na Tulonge kwamba naficha sura nisije nikawa wanted au nadaiwa au mengineyo...
Comment by eddie on October 3, 2011 at 21:12

Asante dada lakini

uzee unapiga hodi tayari...jivu limeanza kutoka......nawaambia marafiki kwamba kukaa muda mrefu ughaibuni nimebadilika kuwa blondy african hahaha!!

Comment by Mama Malaika on September 28, 2011 at 21:01
Kaka Eddie umetoka chicha. Umerithi gene nzuri hutozeeka sura.
Comment by Joan on September 27, 2011 at 22:36
Okkkk kumbe ndiyo wewe, sadi sana.
Comment by Tulonge on September 26, 2011 at 0:56
Kaka nimekuona fresh sasa, hata tukikutana manzese siwezi kukutia loba ya mbao. Safi sana
Comment by eddie on September 25, 2011 at 11:41

Tulonge sasa usinilaumu kwamba naficha sura yangu!!

 

© 2023   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*