Tulonge

Views: 139

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Gratious Kimberly on June 21, 2012 at 3:23

Nice one Mama malaika.....Hawa watu wanatunza saana culture yao....tena wako proud na ubaguzi wao!!!!

Comment by Mama Malaika on June 21, 2012 at 1:55

Picha nzuri hasa hapo ulipokaa. Angalia marble na granite za wenzetu hadi leo miaka mamia hilo jiwe bado linang'ara, hapo lingewekwa la mchina analopeleka bongo siajabu lingeota ukungu zamani.

Comment by Gratious Kimberly on June 15, 2012 at 13:24

Haaaaaaa manka hiyo yako kaliiii....supu ya wine tena? hiyo labda alipikiwa kaka yako...tehtehtehteh

Comment by manka on June 15, 2012 at 12:59

koho kohhhooooo!!!! we Tulonge wewe,. nani kasema chuma hapo ni supu za wine tu chezea Mery wewe!!

Comment by Gratious Kimberly on June 14, 2012 at 21:26

Haaaa tulonge sio vyuma...hiyo inaitwa heavy trainint ya Taekwondo  hahahah

Eti michelini koh koh

Comment by ANGELA JULIUS on June 14, 2012 at 15:18

KWELI TULONGE UNATAKA NIKUPELEKE SEGEREA UKATUMIKIE KIFUNGO KISICHOZIDI MWAKA MMOJA SUBILI NAKUFUATA

Comment by Tulonge on June 14, 2012 at 15:13

Kali hii mkuu, ila mtindo wako wa kunyanyua vyuma uache.Ona ulivyo umuka kama sanamu la michelin.

Comment by ANGELA JULIUS on June 14, 2012 at 15:04

lol kweli umezurula italy lol lazima shavu likutoke ha ha ha

¬© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*