Tulonge

Mdau Angela aliponi tembelea nilipokuwa Dar

Views: 229

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Mama Malaika on July 21, 2014 at 23:12
CHA tatizo nimekuoigia simu hupokei, sijui wifi ana kupiga kabali? Wenzio kina Dismas wanapokea
Comment by Mama Malaika on July 21, 2014 at 23:11
Dismas ujanja wako ni humu humu kwa internet. Uso kwa uso una aibu sana. Ha haa haaa
Comment by KUNAMBI Jr on July 17, 2014 at 8:34

we Dis acha bangi,

Comment by Tulonge on July 15, 2014 at 11:51

Mmetokeleza, kwa pozi hilo natamani mimi ndo niwe mama Malaika japo kwa dk 2...teh teh teh

Comment by CHA the Optimist on July 14, 2014 at 17:30

Nzuri sana---tatizo ukauchuna. Siku unaondoka eti ndo unanitafuta. Mi ntashindwa kukutambulisha kwa wifi yako. Shauri yako. Angela Kigali unaenda lini kusabahi?

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*