Tulonge

Mama malaika ametuandalia mpambano, sasa naanza mazoezi!! Anjela niletee kapu tubebe

Views: 147

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Gratious Kimberly on June 14, 2012 at 21:17

Angela siku hiyo lazima uonje kiduchu bwana tuone jicho la malaika linavyo pepesa..

Comment by Gratious Kimberly on June 14, 2012 at 21:16

Dismas  hahaha eti wanzuki...inawezekana  wanzuki za Belosconi...tehtehteh

Comment by Gratious Kimberly on June 14, 2012 at 21:13

Haaa chaoga yako kali....unataka kazi ya kulinda hizo chupa hhahahaaaaaaa......Baada ya mwezi zitaisha hizo na kibarua kitaota miba

Comment by chaoga on June 14, 2012 at 15:53

mie niko rede mda wowote kwa mpambano maana kila siku lazima nile tizi, hilo duka hawahitaji mlinzi? nitume maombi

Comment by Tulonge on June 14, 2012 at 15:11

Jamani hiyo hapo mbona kama chupa ya komoni, kama siyo komoni basi wanzuki.

Comment by ANGELA JULIUS on June 14, 2012 at 15:08

lol naleta tena mimi siku hiyo kazi yangu ni kuwamiminia tuu kwenye glass zenu ha ha ha

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*