Tulonge

Nasikia toleo lijalo litaitwa JIHARISHIE

Views: 159

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ANGELA JULIUS on May 5, 2012 at 9:16

HALAFU BELITA KWELI WEWE BANGI TOLEO LIJALO LITAITWA JIHARISHIE LOL HE HE HE HE

Comment by ANGELA JULIUS on May 5, 2012 at 9:08

kwa nilivoelewa mimi hapa anamaanisha brand name ya JIN YEE HILI NI JINA LA MTU KULE CHINA ALIYEITENGENEZA ILA TATIZO LIMEKUJA KWENYE KUCHAPISHA HILO JINA WAMESAHAU KUTENGANISHA HERUFI.

Comment by Bonielly on November 2, 2011 at 10:49
hivi pikipiki kama hii ukienda nayo kijiji itakuaje? itabidi uifunike na shuka, maana duuuu,,,,,,,,,
Comment by Alfan Mlali on October 27, 2011 at 12:05
Duh ....... Wachina kweli ni noma!!
Comment by Dixon Kaishozi on October 26, 2011 at 14:30
Hahahahaa.. Achana na kitu ya kichina!! jamaa kagombana na mkewe kisa kitu ya kichina. wivu tupu! hahaa
Comment by Alfan Mlali on October 25, 2011 at 0:50
hahahahahahahahaa! kwa hiii hawatapata wateja wengi hapa bongo!!
Comment by Gratious Kimberly on October 24, 2011 at 23:04
Duh...haaa weee Belita;   lakini kitu laivu kinaonekana hapo kwenye photo!1...wajapani wana maneno ya ajabu kweli..ukichimba sana utakuta mengine matusi kwa kibongo sitaki kuyataja.!!  Mhhhh bora mimi sio mpz wa pikipiki...lakini mashine hizi hata kwenye boat utakuta zipo....Nasubiri toleo lijalo...teh

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*