Tulonge

Hii inawahusu sana wanaume wenye tabia ya kukataa watoto wao

Views: 463

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Mama Malaika on July 19, 2013 at 23:58
Wewe muache akatae mtoto sasa, waswahili wanasema "Final uzeeni". Na wa hivi Mungu anawalaani vibaya sana kwani hicho anachokataa ni kiumbe na sio bidhaa
Comment by Christer on July 18, 2013 at 13:06

Haahahahahaaaaaaaaaaaaa safiiiiiiiiiii, piga galagaza!

Comment by David Edson Mayanga on July 12, 2013 at 16:55

Yani huyo jamaa kweli kaniuzi sana sana kweli yani natamani ngekuwepo hapo katika varangati hilo kusu mtoto wake tena unadiliki kupigana na mzazi mwenzako kweli kimeniuma sana yani yani wewe kijana wewe.

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*