Tulonge

Huyu ndiye mwanamke aliyefananishwa na gaidi Samantha Lewthwaite akitoroka kiujanja eneo la Westgate Mall

Yasemekana alitoroka akiwa mbele ya macho ya vikosi vya ulinzi vya kenya bila wao kumtambua.

Habari hii imeandikwa kwenye tovuti ya The Kenyan Daily Post ikidai kuwa huyu ndiye Samantha Lewthwaite ambaye ni gaidi wa kike ambaye alitoroka kwa ujanja wa kumsaidia mateka mmoja bila vikosi vya ulinzi vya Kenya kutamtambua. Alipohakikisha jengo lipo katika himaya ya vijana wake (magaidi), ndipo alipoamua kutoroka kijanja saa 1 baadae.

Hata hivyo habari hii ilipingwa vilivyo na wadau wakidai kumfahamu huyu mwanake na wala si Samantha. Japo wapo baadhi waliotetea kuwa ni yeye.

Views: 1556

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Dixon Kaishozi on September 26, 2013 at 10:53

Mwanamke na POCHI bwana!!! Tehe.. na kuumia kote huko lakini "kipimajoto" hakitoki kwapani... Pole sana..

Comment by Mama Malaika on September 25, 2013 at 22:18
Huyu dada kwenye picha hapo juu kahojiwa na Skynews TV leo jioni, kumbe aitwa Henna Arain na afanya kazi nzuri tu.
Huyu Samatha kutwa kwenye news hapa UK kiasi kwamba kawa brand ya British terrorism. Huwezi amini 3 weeks ago alionyeshwa kwa TVs/newspapers baada ya mume wa pili (gaidi toka London) kauawa huko Somalia wakiwa wote. Yawezekana alipiza machungu ya mumewe kabla ya arobaini.
Comment by Tulonge on September 25, 2013 at 21:34

Mama huyo Samatha ni wifi yako nini? maana unamfahamu A-Z teh teh teh teh

Comment by Mama Malaika on September 25, 2013 at 10:08
Huyu wala sio Samatha kwani hiyo pua yake ni ya ki-Asia (Arab-Hindi). Pia midomo ni tofauti. Halafu huyu kama ana brown eyes na sio blue eyes za Samatha
Comment by Chikira Chikira on September 24, 2013 at 18:44

gaidi ni mtu ambaye hujiandaa kwa mbinu zote anazofikiri zitamsaidia kutimizaa azma yake, hivyo sishangai sana huyu mwanamke kwa mbinu aliyoitumia!!! chamsingi vyombo vya usalama vya kenya na duniani kwa ujumla vinatakiwa kuwa makini na kuwa full equiped na all possible techniques kukabiliana na watu hao wabaya waliojikatia tamaa na kuamua kudhuru maisha ya wengine huku wao wakifiri ni ufahari!!!! Wakenya wote na mataifa mengine yaliyoathiriwa na tukio hilo la kigaidi nawapa pole sana na majeruhi nawaombea wapate nafuu na hatimaye kupona majeraha hayo mabaya!!! May God Bless you ALL and May you recover quickly from all the wounds an whatsoever pain youmay have!

Comment by ANGELA JULIUS on September 24, 2013 at 14:32

na kwa vile mle ndani pia kuna maduka ya nguo hao magaidi wanaweza kubadilisha nguo wakatoka humo ndani bila hata hao wananjeshi kuwajua wakijidai kuchoka sana tena watatumia hao mateka kuondoka, hizo ni hisia zangu na maoni yangu.

Comment by ANGELA JULIUS on September 24, 2013 at 14:29

mh ngumu kucomment labda badaye kidogo

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*