Tulonge

Samani za P.Square ndani ya jumba lao jipya ni balaa, ni za dhahabu.

4eb1c8da43d911e3bc6522000ae91414_8

Hakuna ubishi kuwa, kwa hiki walichokifanya sasa, na kama macho yetu hayatudanganyi kwa hiki yanayokiona, mapacha hawa wamefanya kufuru. Kama hii inayoonekana ni dhahabu kweli, basi P-Square, hela wanayo.

3799cde443d611e3be7422000a9e0172_8

Peter ameshare picha hizi nne ambazo wiki hii zitakuwa gumzo barani Afrika ambapo kwenye picha moja inayomuonesha pacha mwezie Paul akiwa amesimama kwenye sebule mpya inayoaminika kuwa ya nyumba yao mpya, ameandika ‘Goldenworld #blessed.’

8300d71043da11e399e522000a9e28c4_8

Kwenye picha nyingine, wanaoonekana wakiwa pamoja kwenye sebule hiyo iliyotawaliwa na kile kinachoonekana kama dhahabu zilizozunguka sofa za kuvutia na Peter ameandika: #2kings…… Work hard,play harder.’

7493d06843dc11e3a21b22000ae913ab_8

Picha nyingine inamuonesha Peter akiwa peke yake kwenye meza ya chakula, kubwa, iliyojaa vyombo vya thamani vya kuvutia na ameandika: A king in my own world…. #Blessed.”

Hawa jamaa ni noma.

Via: bongo5.com

Views: 1238

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Hashim Said on November 4, 2013 at 20:48

Kusema kweli huwezi maliza matatizo ya ndugu wote hata kama watauza samani zote! Lakini comment ya Mama Malaika imenisababisha nikawatoa thamani kabisa hawa wanadamu. Kweli mama yao mzazi anakufa wanashindwa kumsaidia "eti wako busy" Hivii.. mama yao angesema awe busy si angewatosa chooni zamani sana!!  Naunga hoja ya Severin ... huenda hawa wanadamu wametoa kafara.

Comment by CHA the Optimist on November 4, 2013 at 19:46

Ha ha ha ha ha! Mobutu Seseseko Wanzabanga, alikuwa akitunishiana misuli na marehemu Franco-moja ya wanamuziki wakubwa kabisa Afrika enzi hizo. Tuna tatizo sisi Waafrika, si bure.

Haiwezekani ndugu au mwenzako alale njaa, awe hana mavazi mazuri, awe hana elimu nzuri kutokana na kukosa ada then wewe unacheza na pesa kiasi hicho! Angalia tena michango ya harusi zetu, eti harusi ambayo ni ya siku moja, unakuta inagharmu Mil. 10, au hadi 100. Tu wepesi sana kuchangiana kwenye mambo ya anasa, kuliko yale ambayo ni muhimu zaidi. Kuna watu huwa hawahitimu course zao kutokana na kukosa ada, watu kama hawa anaweza kuzunguka nchi nzima kuomba mchango wa ada na asipate, lakini lije swala la harusi--fasta tu. 

Jamani dosari zetu lazima tujikosoe, kama ambavyo tunawakosoa wengine.

Comment by Mama Malaika on November 4, 2013 at 19:07
Zainabu wanikumbusha Mobutu aliyekuwa akimiliki nyumba zenye vitasa vya dhahabu, viti dhahabu, etc. bado taa zimepachikwa almasi nasikia zikiwaka hiyo ceiling na kuta za nyumba utasema fairies wako angani.
Comment by Mama Malaika on November 4, 2013 at 18:54
Ndio hapo Cha the Great. Tena wengine wakuta saa anayovaa mkononi na suit anayovaa yatosha kusaidia ezeka nyumba ya familia aliyokulia yenye mabati yanayovuja mvua ikinyesha.
Comment by Zainabu Hamis on November 4, 2013 at 17:50

That's how Afrikanz we are! Si unakumbuka Mobutu Seseseko, na wengine kama hao. Tuna roho fulani hivi ya uchoyo. Ubinafsi. Umimi. etc....

Comment by CHA the Optimist on November 4, 2013 at 17:46
Kwa kweli vijana watakuwa na pesa nyingi sana. Inawezekana wakawa moja ya wanamuziki wenye utajiri mkubwa Afrika, kama akina Yossou Ndour, Koffi Olomide, na hayati Lucky Dube wa Afrika Kusini.
Lakini kuna kitu mimi huwa nashangaa sana ndugu zangu Waafrika, si tu hawa wanamuziki, bali hata wale watu ambao si wanamuziki. Unaweza kuta mtu ana ndugu masikini kabisa (kama alivyosema Zainabu), ndugu zao hao wanaishi maisha ya kusikitisha, wengine mavazi tu shida, chakula cha shida, lakini unakuta mtu anaishi kwenye jumba la Million Mia NNE! anatumia gari la Million Mia Mbili.
Sasa huwa najiuliza' hivi kuna raha gani ya maisha kuishi maisha ya namna hiyo wakati una ndugu ambao wanataabika?
Kwa kweli we must have done something wrong.
Mambo mengine jamani...!!! Mh....Eeh Mungu nisaidie nisiwe na roho ya namna hiyo, siku utakaponiwezesha.
Comment by Zainabu Hamis on November 4, 2013 at 17:37

Afrikans!

Comment by Mama Malaika on November 4, 2013 at 0:04
Ha haa haa haa haaaaa.... Severin. Ndio hivyo, wana private jet wanayotumia kusafiria pembe zote za dunia lakini walishindwa msafirisha mama yao, sana sana walipoandikwa vibaya kwenye magazeti walijitetea eti walikuwa busy. Hawa wenzetu kwa kukimbiza pesa hatari...
Comment by Severin on November 3, 2013 at 23:01

Aisee! kumbe ni hivyo mama Malaika? ukute wamemtoa mama yao kafara hawa jamaa ili wafanikiwe zaidi. Kama ni hivyo, makende yao kama kengele za wachawi.

Comment by Mama Malaika on November 3, 2013 at 21:50
Zainabu.... Ukiacha kusaidia waafrika wenzao, Mapacha wana ndugu masikini upande wa mama yao mzazi. Na walishatolewa gazetini kipindi marehemu mama ya hawa mapacha alipokuwa anaumwa.
Hawa vijana nilishawatoa thamani wakati marehemu mama yao alipokuwa anaumwa na kuhangaika kwenye hospitals za Nigeria ukizingatia Nigeria wenye hela waenda tibiwa India, Dubai na west.
Baada ya mama yao kufa eti wakawa mstari wa mbele kumfanyia mazishi ya millions of dollars na msiba kuvunja record. Ndio maana baadhi ya media ziliwashutumu sana kuhusu kifo cha mama yao.

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*