Tulonge

Taarifa kuhusu msiba wa Mangwea toka kwa Baba yake mdogo


Albert Mangwea
Baba Mdogo wa Marehemu Mzee Mangweha ambaye yuko
 Mbamba Bay kikazi, amesema kuwa wamekubaliana na kaka yake 
mkubwa yaani baba mkubwa wa Ngwair, David Mangweha 
ambaye naye yuko Mbamba Bay kuwa watu watakutanika Mbezi
 kwa msiba na pia mapokezi yatafanyika hapa Dar es salaam
 Mbezi Beach. Ingawa bado kikao cha familia nzima hakijafanyika
 lakini baba huyo mdogo amesema wanaweza kulazimika kuzika 
Morogoro sehemu ambayo baba yake alizikwa.
 
Baba huyo mdogo alisema kuwa kesho ndo watarudi Dar es Salaam 
pamoja na kaka yake yaani baba mkubwa wa marehemu. Kuhusu
 mwili kuletwa hapa Tanzania kutoka Afrika Kusini baba mdogo 
amesema kuwa mpaka sasa hawajajua jinsi gani mwili huo utafika 
hapa lakini kuna ndugu zao ambao tayari washaanza kufanya 
taratibu za kuwasiliana na ubalozi wa Afrika Kusini ili kujua ni
 jinsi gani mwili huo utafika hapa.
 
Kama kutakuwa na mabadiliko yeyote watakapowasili kesho 
baba mdogo na baba mkubwa baada ya kikao cha
 familia watatoa taarifa.

Views: 405

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Christer on June 3, 2013 at 13:17

RIP KAKA

Comment by MGAO SIAMINI,P on May 31, 2013 at 15:58

R.I.P Ngweair

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*