Tulonge

Watoto wakileta mbwembwe hatarishi kwenye kivuko

Mtoto akijirusha baharini huku Kivuko cha Mgogoni kikiwa kwenye mwendo.

Imekua ni tabia endelevu kwa watoto hawa ambao hudandia hudandia vivuko vya Kigamboni wakati vikianza kuondoka. Kivuko katikati ya bahari watoto hao hujirusha baharini na kuendelea kupiga mbizi. Wakati mwingine watoto hawa hupanda sehemu ya juu ya kivuko na kujirusha baharini, hii ni hatari kwa maisha yao. Haijajulikana kama uongozi wa vivuko vya Kigamboni unaliona hili au la.Maana watoto hao hufanya hayo wakiwa huru kabisa pasipo mtu kuwafuatilia.

Mtoto akining'inia huku chombo kikiwa kwenye mwendo

Muhudumu wa kivuko akiwa bize na kazi, hana habari na watoto hao

Wakijiandaa kujirusha majini

Maji yakiruka juu baada ya mtoto kujirusha baharini toka sehemu ya juu ya kivuko

Views: 608

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Tulonge on October 28, 2013 at 15:55

Hamna noma, nitawatokea siku moja nichonge nao

Comment by Mama Malaika on October 28, 2013 at 12:17
Dismas.. Peleka kituo cha TV au Radio watangaze labda hao wamiliki kivukuo wasikisia kwenye habari akili itafunuka. Hii hatari sana ukizingatia hakuna rescue boats eneo hilo.
Comment by Dixon Kaishozi on October 28, 2013 at 11:30

Hii ni hatari.. Usiogope kwenda na picha. Maana picha zipo kwenye mitandao ya kijamii tu. Kweli chukua hatua, utakua umeisaidia jamaii kuokoa maisha ya hao vijana kwa njia moja ama nyingine!!

Comment by Tulonge on October 28, 2013 at 8:15

Umesomeka Kisusi, nitawacheck.Ila nitahofia kuwaonesha picha.Maana wameshakataza kupiga picha eneo la feri.Labda kama katazo lao halihusishi kupiga picha ktkt ya bahari.

Comment by Kisusi Mohammed on October 28, 2013 at 8:02

Kudadeki, yaani hilo limeshakuwa kama mchezo unaokubalika hapo kwny pantoni, zamanai wakati naanza kuyaona hayo nilikuwa najua ni wahuni, vichaa na wavuta unga/bangi ndo wanayafanya hayo lakini kadri siku ziendavyo nimekuja kugundua ni mchezo ufanywao na watu wenye akili zao timamu kabisa, na ninaamini uongozi unayajua yote hayo na kuyaona kwa macho angavu, tatizo ni nani aanze kumfunga paka kengele! Wanakamata mtu anaepita bila kukata tiketi hali ya kuwa wanaruhusu mtu kuning'iniza roho yake kwa kuihatarishia kifo kirahisi namna hiyo! Dismas hebu chukua hatua uende pale kwny ofc zao upande wa magogoni na ujaribu kuwaambia angalau kuwakumbusha majukumu yao, ipo cku yatatokea maafa makubwa sana kwa mchezo huo!

Comment by innocent on October 28, 2013 at 7:48

wanasubiria MAAFA. akifa mmoja ndo watakataza

Comment by ANGELA JULIUS on October 28, 2013 at 7:28

unafikili uongozi haufahamu nina uhakika wanalitambua hili ila ndo hivo wapo busy na maisha yao wao wananchukulia mtoto wa mwenzio ni wako uliyemzaa hapo ni mpaka maafa yatokee ndo watachukua action hii ndo Tanzania kwa kweli.

Comment by Christer on October 27, 2013 at 16:46

Hii hatari

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*